ผลการสอบคัดเลือก |
สอบได้ลำดับที่ |
เลขที่สมัครสอบ |
ชื่อ |
นามสกุล |
หมายเหตุ |
โรงเรียนเดิม |
ประเภทการสมัคร |
ผ่านการคัดเลือก |
158 |
1001 |
ด.ช.ชัยนันท์ |
ไชยประเทศ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
123 |
1002 |
ด.ช.ธนดล |
สุริยนต์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านห้วยทราย |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
147 |
1003 |
ด.ช.ฉัตรนรินทร์ |
พูลพานิชย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
36 |
1004 |
ด.ญ.ปาลิตา |
ธงวาส |
แผนการเรียนทั่วไป |
ทุ่งสว่าง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
137 |
1005 |
ด.ญ.ศิโรรัตน์ |
ธน.กลม |
แผนการเรียนทั่วไป |
อนุบาลเชษฐานางนุช |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
134 |
1006 |
ด.ช.กิตติทัต |
โกพล |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านนาดี |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
124 |
1007 |
ด.ญ.ปนัดดา |
แจ้งชัยศรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาตุพนมดรุณพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
32 |
1008 |
ด.ญ.นพมาศ |
บัวสาย |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
221 |
1009 |
ด.ช.สุรสีห์ |
สมพร |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
27 |
1010 |
ด.ญ.สรัญกร |
ภูมี |
แผนการเรียนทั่วไป |
อนุบาลเชษฐานงนุช |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
66 |
1011 |
ด.ญ.อโรชา |
มาหาธนานันท์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
48 |
1012 |
ด.ญ.อรุชา |
มาภา |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนหนองฮีสามัคคี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
223 |
1013 |
ด.ช.ณัฐพล |
คำมุงคุณ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
148 |
1014 |
ด.ช.ภีรพงษ์ |
สายบุตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงอินำ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
46 |
1015 |
ด.ญ.มณิสรา |
อุปไชย |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
56 |
1016 |
ด.ช.ปาราเมศ |
ศรีสิงห์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
177 |
1017 |
ด.ญ.อนันตญา |
รักษาพล |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาตุพนมดรุณพัฒน์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
228 |
1018 |
ด.ญ.กัญญาพัชร |
ปิงเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
70 |
1019 |
ด.ช.ธีรภัทร |
ยศทะราช |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
35 |
1020 |
ด.ช.จักรภพ |
กวานหลวง |
แผนการเรียนทั่วไป |
หนองหญ้าม้า |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
131 |
1021 |
ด.ช.ธาวิน |
พรมนิล |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
190 |
1022 |
ด.ญ.กวินธิดา |
ศรีเรือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
22 |
1023 |
ด.ช.ปุณณรัตน์ |
แก้วมณีชัย |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
201 |
1024 |
ด.ญ.กัลญากร |
ศรีหาเศษ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
209 |
1025 |
ด.ญ.กมลชนก |
กระจ่างวงค์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
105 |
1026 |
ด.ญ.วริศรา |
นาติโน |
แผนการเรียนทั่วไป |
เซนต์ยอเเซฟนาเเก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
88 |
1027 |
ด.ช.กฤษฏี |
ป่วนฉิมพลี |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
174 |
1028 |
ด.ช.ชาติสยาม |
ใจช่วง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
58 |
1029 |
ด.ญ.ศศิวิมล |
พลหาญ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
196 |
1030 |
ด.ญ.กัลญาพร |
ศรีหาเศษ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
54 |
1031 |
ด.ญ.ยิ่งลักษณ์ |
ท่อนทอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านพระซองเหนือ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
133 |
1032 |
ด.ช.อนุภัทร์ |
จันภิรมย์ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
200 |
1033 |
ด.ช.จิรโรจน์ |
สารทอง |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
236 |
1034 |
ด.ญ.อรชพร |
วิเศษ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
9 |
1035 |
ด.ช.ชนะพงศ์ |
พิทัศศรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านคำผาสุก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
5 |
1036 |
ด.ช.อชิตพล |
สารทอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
16 |
1037 |
ด.ช.พงษ์พิพัฒน์ |
เดชสันเที๊ยะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
234 |
1038 |
ด.ญ.กวินทิพย์ |
ไชยวงษา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโนนสวรรค์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
31 |
1039 |
ด.ช.พัชรพล |
ถาคำ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาแกบึงเหล็ก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
143 |
1040 |
ด.ญ.ภัชราภรณ์ |
โพธิ์สาร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนนางหงส์(หงส์ทองวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
97 |
1041 |
ด.ญ.ชนาภา |
สุนะเทพ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมบูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
11 |
1042 |
ด.ญ.เขมิกา |
โหราจันทร์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
163 |
1043 |
ด.ช.วชิรวิทย์ |
รัดคุ่ย |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
89 |
1044 |
ด.ญ.ณัฏฐณิชา |
รัชโน |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
122 |
1045 |
ด.ช.ติณณทีปต์ |
คนขยัน |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
34 |
1046 |
ด.ญ.คณิสรา |
ทองสุข |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านทุ่งสว่าง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
63 |
1047 |
ด.ญ.ธนัญญา |
มีลาภ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านทุ่งสว่าง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
116 |
1048 |
ด.ญ.ฐิติพรรณ |
ไชยะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านดวบาก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
80 |
1049 |
ด.ญ.ชลิดา |
แมดจ่อง |
แผนการเรียนทั่วไป |
อนุบาลนครพนม |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
15 |
1050 |
ด.ญ.ณัฐนิชา |
เสนารัตน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านหนองหญ้าม้า |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
86 |
1051 |
ด.ญ.ชัชฎาภรณ์ |
วงค์วิวงค์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านปากบัง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
139 |
1052 |
ด.ญ.มนัสนันท์ |
ราชบัณดิษฐ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมบูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
129 |
1053 |
ด.ช.มนพัทธ์ |
พรมจันทร์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกหินแฮ่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
4 |
1054 |
ด.ญ.ณัฏฐชา |
อัตติยะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
159 |
1055 |
ด.ญ.ศรัณยภรณ์ |
มะรุขขะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมบูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
39 |
1056 |
ด.ช.อาชวิน |
บุญบุตรท้าว |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านพระซองเหนือ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
203 |
1058 |
ด.ช.กิตติศักดิ์ |
ราชฐาน |
แผนการเรียนทั่วไป |
โคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
214 |
1059 |
ด.ช.ศักดิ์ดา |
แสนคำ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโพนแพง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
185 |
1060 |
ด.ญ.ธัญลักษณ์ |
พากเพียร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านห้วยทราย |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
24 |
1061 |
ด.ช.เจษฏากร |
บัวสาย |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
18 |
1062 |
ด.ช.พัชฏะ |
แขวงเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
79 |
1063 |
ด.ช.ธีรพัฒน์ |
ต๊อดแก้ว |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านพระซองเหนือ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
213 |
1064 |
ด.ช.พนาวิน |
สิงห์คะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
45 |
1065 |
ด.ญ.พัทธ์ธีรา |
นวลตา |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
132 |
1066 |
ด.ญ.ปุญญิศา |
ตะนะคี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
178 |
1067 |
ด.ญ.ธัญญารัตน์ |
เสนจันทร์ฒิไชย |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
230 |
1068 |
ด.ญ.พัชราภา |
สุขรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
136 |
1069 |
ด.ญ.นฤชยา |
กิมาลี |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนหนองฮีสามัคคี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
224 |
1070 |
ด.ช.ศุภฤกษ์ |
ขุนจงยี่ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
ธาตุพนมดรุนพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
160 |
1071 |
ด.ญ.กฤชอร |
สายพรม |
แผนการเรียนทั่วไป |
หนองยาว |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
125 |
1072 |
ด.ญ.ภัทรปภา |
ธรรมสละ |
แผนการเรียนทั่วไป |
นาแกผดุงราชกิจเจริญ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
172 |
1073 |
ด.ญ.รุจิรดา |
ราชชมภู |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
84 |
1074 |
ด.ญ.ปิยะณัฐ |
เรืองชา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านแสนพันหมันหย่อน |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
81 |
1075 |
ด.ช.จักทอง |
บุญก้อน |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
206 |
1076 |
ด.ญ.ปรียาภรณ์ |
อินธิสาร |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
83 |
1077 |
ด.ช.พัชรพล |
รัตนมาลี |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
120 |
1078 |
ด.ญ.ธัญชนก |
ธนโพธิ์ทอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
เซนต์ยอแซฟนาแก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
216 |
1079 |
ด.ญ.อารยา |
สมบัติวงค์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
145 |
1080 |
ด.ช.ปวันณา |
กัณณีย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
85 |
1081 |
ด.ญ.อารยา |
รินทร |
แผนการเรียนทั่วไป |
ตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมบูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
237 |
1082 |
ด.ญ.จีราภรณ์ |
ทองคำ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
183 |
1083 |
ด.ช.วีระยุทธ |
นุทธนู |
แผนการเรียนทั่วไป |
เซนต์ยอแซฟนาแก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
117 |
1084 |
ด.ช.นราวิขญ์ |
กุลบุตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงอินำ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
164 |
1085 |
ด.ญ.อัยลดา |
นิเวศน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
90 |
1086 |
ด.ช.ศิวกร |
ชูอารมณ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ห้วยทราย |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
156 |
1087 |
ด.ญ.กัลย์เกล้า |
สูญโย |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
161 |
1088 |
ด.ญ.ชโรธร |
โกพล |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านหัวขัวใต้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
173 |
1089 |
ด.ช.รชตะ |
แก้วมณี |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
231 |
1090 |
ด.ช.จิตรเทพ |
กาญจนะหงษ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
50 |
1091 |
ด.ญ.พัชรินทร์ |
ตุปานา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
154 |
1092 |
ด.ญ.อาทิตยา |
วังธาตุ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาตุพนมดรุณพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
193 |
1093 |
ด.ญ.อารยา |
แสนคำ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนแพง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
169 |
1094 |
ด.ญ.ฐานัชฌา |
เย็นชัยภูมิ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
189 |
1095 |
ด.ญ.ปิยธิดา |
ทองโคตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูนครวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
53 |
1096 |
ด.ช.พีรพัฒน์ |
หอมแพงไว้ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
อนุบาลนครพนม |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
12 |
1097 |
ด.ญ.อาทิตติยา |
คำชมภู |
แผนการเรียนทั่วไป |
สมบูรณ์วิทยานุกูล |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
215 |
1098 |
ด.ช.จักริน |
อินปากดี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนเก่า |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
144 |
1099 |
ด.ช.ธีรเดช |
อินปากดี |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาโดนเก่า |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
204 |
1100 |
ด.ช.อมรเทพ |
ณะรังษี |
แผนการเรียนทั่วไป |
่บ้านนายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
41 |
1101 |
ด.ช.แก้วมังกร |
คำประดำ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโคกสว่างเรืองศิษวิทย์ทยานุ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
242 |
1102 |
ด.ช.วุฒิเทพ |
เวียงแก้ว |
แผนการเรียนทั่วไป |
คำผาสุก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
42 |
1103 |
ด.ช.กฤษณ์ยชญ์ |
ไกยสิทธิ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
74 |
1104 |
ด.ช.ศุุภกร |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาบัว |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
170 |
1105 |
ด.ช.บรรณวัตร |
วะราหล |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนายอน้อย |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
21 |
1106 |
ด.ช.พีรพัฒน์ |
สารธิเสน |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโคกสว่าง(เรืองศิษวิทยานุกู |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
135 |
1107 |
ด.ช.กฤษนัย |
ทุมโส |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนชุมชนหนองฮีสามัคคี |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
127 |
1108 |
ด.ช.อนุพงษ์ |
คำหลอย |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกสว่างเรืองสิทธิ์วิทยานุ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
232 |
1109 |
ด.ช.ปกรณ์ |
ยอดสุบรร |
แผนการเรียนทั่วไป |
เซนต์ยอแซฟนาแก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
113 |
1110 |
ด.ญ.นิชากร |
วงษา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านกลางบ้านหนาด |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
78 |
1111 |
ด.ช.ชยพัทธ์ |
มหาเสนา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
47 |
1112 |
ด.ช.พีรวิชญ์ |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาบัว |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
198 |
1113 |
ด.ญ.จินดารัตน์ |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาบัว |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
157 |
1114 |
ด.ช.ธนกฤษ |
ยงยันต์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
111 |
1115 |
ด.ช.ภูตะวัน |
ประกายแสงทอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาุพนมดรุณตัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
138 |
1116 |
ด.ญ.สุรัตดา |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านนาบัว |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
119 |
1117 |
ด.ช.ธนาธร |
เศษนอก |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงอินำ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
75 |
1118 |
ด.ญ.ณัฏฐณฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิชา |
ยะมะโน |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโนนสวรรศ์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
140 |
1119 |
ด.ญ.ณัฐธิชา |
ธงยศ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
65 |
1120 |
ด.ญ.ฐิติกานต์ |
วงหลอม |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านใหม่ชัยเจริญ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
2 |
1121 |
ด.ช.ทินภัทร |
รามฤทธิ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
109 |
1122 |
ด.ช.อริสร |
บุญก้อน |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
107 |
1123 |
ด.ญ.อาธัญญา |
สุริยะเทพ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านโคกสว่าง(เรืองศิษย์วิทยานุ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
104 |
1124 |
ด.ญ.ณฐพร |
บุบผาชาติ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนสาวเอ้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
87 |
1125 |
ด.ช.วงศกร |
พลอินทร์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
99 |
1126 |
ด.ช.อภิรักษ์ |
สุขรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
59 |
1127 |
ด.ช.โชคชัย |
เตโช |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
61 |
1128 |
ด.ญ.ธิดาเทพ |
ศรีวรชัย |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
64 |
1129 |
ด.ช.ชวนนท์ |
อรรคสังข์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนายอ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
112 |
1131 |
ด.ญ.สุธาทิพย์ |
อักษรพิมพ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
20 |
1132 |
ด.ช.อิทธิกร |
จันทร์ไตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนสาวเอ้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
207 |
1133 |
ด.ช.นฤเบศ |
เนหล้า |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสีร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
165 |
1134 |
ด.ญ.ชุติกานต์ |
ไชยโคตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
211 |
1135 |
ด.ญ.กัญญาณัฐ |
ประทีปเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
212 |
1136 |
ด.ช.ธัญเทพ |
รังกลาง |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
อนุบาลประยูรศรี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
153 |
1137 |
ด.ญ.มณีรัตน์ |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
44 |
1138 |
ด.ญ.ณัฐนิชา |
ไชยงค์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาตุพนมดรุณพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
192 |
1139 |
ด.ญ.เกศวลี |
ขุนทอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
114 |
1140 |
ด.ช.รฐกรร์ |
จันทร์ศรีเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโนนสวรรค์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
6 |
1141 |
ด.ญ.ณัฐพร |
จันทร์ศรีเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนเซนต์ยอแซฟนาแก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
13 |
1142 |
ด.ญ.เบญจมาศ |
มูลสาร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
176 |
1143 |
ด.ญ.ปรียาภรณ์ |
ไชยประเทศ |
แผนการเรียนทั่วไป |
อนุบาลประยูรศรี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
227 |
1144 |
ด.ช.วรวัฒน์ |
แสนลัง |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนโพนทอง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
226 |
1145 |
ด.ช.ภรภัทร |
ไชยภักดี |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
121 |
1146 |
ด.ช.ภโรทัย |
ไชยภักดี |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
194 |
1147 |
ด.ญ.ธัญทิพย์ |
สุขรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านท่าลาด (ราษฎร์วิทย |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
191 |
1148 |
ด.ช.ธนวัฒน์ |
พรมนิล |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
67 |
1149 |
ด.ช.ณัฐกร |
บูระวัฒน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
184 |
1150 |
ด.ช.ไกรวิชญ์ |
ดวนลี |
แผนการเรียนทั่วไป |
หนองยาว |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
14 |
1151 |
ด.ช.วรินชัย |
ชนะเคน |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านกุดฉิม |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
19 |
1152 |
ด.ช.รัฐโรจน์ |
คำอ่อนศรี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกสว่าง(เรื่องศิษวิทยานุก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
73 |
1153 |
ด.ช.ฬียฤทธิ์ |
ขันพันธ์ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
149 |
1154 |
ด.ญ.ปรียาภัทร |
บัวทองจันทร์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
151 |
1155 |
ด.ญ.นิดติยา |
นามวุฒิ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนสาวเอ้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
40 |
1156 |
ด.ช.นภัสกร |
อินทร์พิมพ์ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
กุดฉิม |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
38 |
1157 |
ด.ญ.มัฒธณิตาค์ |
ชะนะพจน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
130 |
1158 |
ด.ญ.ชฎาพร |
วิพันธุ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
93 |
1159 |
ด.ญ.ณัฐกมล |
ธงยศ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
180 |
1160 |
ด.ญ.ธนพร |
หงษาโด่ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
33 |
1161 |
ด.ญ.รดา |
ขาวภูมี |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านโนนสังข์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
52 |
1163 |
ด.ญ.ณัฐณิชา |
อินาลา |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
222 |
1164 |
ด.ช.ฤทธิเดช |
ขอดเมชัย |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
30 |
1165 |
ด.ช.ทวิวัฒน์ |
แสงปาก |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
8 |
1166 |
ด.ช.วิภาวัส |
อู่สุวรรณ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนหนองฮีสามัคคี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
155 |
1167 |
ด.ช.ศักดิ์พล |
นามพลเเสน |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนสาวเอ้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
167 |
1168 |
ด.ช.อัจษฎายุทธ |
โกพลรัตน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
49 |
1169 |
ด.ช.นพเกล้า |
ดันงา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
37 |
1170 |
ด.ช.ตรีเพชร |
พันธุ์เกียรติ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
26 |
1171 |
ด.ญ.นริศรา |
หลงรัก |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนบ้านหนองย่างซี้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
57 |
1172 |
ด.ช.สรวิชญ์ |
ภูถุ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
98 |
1173 |
ด.ญ.ชนากานต์ |
คุชิตา |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนบ้านหนองย่างซี้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
202 |
1174 |
ด.ช.ธเนศ |
พลเเขต |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
43 |
1175 |
ด.ช.ภคพล |
บัวชุม |
แผนการเรียนทั่วไป |
เซนต์ยอเขฟนาแก |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
68 |
1176 |
ด.ช.จิรภัทร |
โคตรทุมมี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านกุดฉิม |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
3 |
1178 |
ด.ญ.ณัชณิชา |
ไชยะวงษ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมยูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
245 |
1179 |
ด.ช.ธีรภัทร |
ดอนแก้ว |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านดอนนางหงส์(หงส์ทองวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
141 |
1180 |
ด.ญ.วรัชยา |
ราชสิน |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
72 |
1181 |
ด.ช.อภิวิวิชญ์ |
เหล่าระเหว |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
92 |
1182 |
ด.ญ.ยุราภรณ์ |
พรมแก้ว |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนหนองฮีสามัคคี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
100 |
1183 |
ด.ช.กัมชัย |
พุทธก้อม |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
บ้านนาบัว |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
218 |
1184 |
ด.ญ.พรภัสสร |
ไกรษร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านสร้างแป้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
150 |
1185 |
ด.ช.ณัฐกรณ์ |
เรทนู |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
62 |
1186 |
ด.ช.ชยุต |
เสนีวงศ์ ณ อยุธยา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านตาลกุดยางเดี่ยวโนนสมบูรณ์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
69 |
1187 |
ด.ช.ธัญเทพ |
ปาลสาร |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านสร้างแห่ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
205 |
1188 |
ด.ญ.กันณิชา |
ปู๋น้อย |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโพนสาวเอ้ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
186 |
1190 |
ด.ญ.เปรมปรีดา |
นนทษร |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
103 |
1191 |
ด.ช.กีรติ |
รัสสุ |
แผนการเรียนทั่วไป |
นาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
233 |
1192 |
ด.ช.ปัญญากร |
โกพล |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
ดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
168 |
1193 |
ด.ช.ปฏิวัฒน์ |
บัวสาย |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านโนนสังข์ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
96 |
1194 |
ด.ช.พัทธนันท์ |
แดงแก้วเล็ก |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
76 |
1195 |
ด.ญ.เเก้วทิพย์ |
เสตฐา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
17 |
1196 |
ด.ช.กลระวัฒน์ |
กุลภา |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
7 |
1197 |
ด.ญ.ลภัสรดา |
มงคลดี |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
199 |
1198 |
ด.ช.ภาคิน |
วิรัช |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
ธาตุพนมดรุณพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
108 |
1199 |
ด.ญ.ณภัสสร |
ว่องไว |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
118 |
1200 |
ด.ช.ธนภัทร |
เทพสถิต |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โรงเรียนบ้านดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
102 |
1201 |
ด.ญ.ศิศกานต์ |
พงษานันท์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
240 |
1202 |
ด.ช.ณัฐกฤต |
ธงยศ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านเหล่าสำราญ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
208 |
1203 |
ด.ญ.วีระดา |
วรคันทักษ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
152 |
1204 |
ด.ช.คณิศร |
อุติลา |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
241 |
1205 |
ด.ช.ชัพวิชญ์ |
บัวชุม |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาโดนใหม่ |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
217 |
1206 |
ด.ช.ศิริศักดิ์ |
ศรีลำใต้ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
175 |
1207 |
ด.ช.ธัญยวิทย์ |
ผาวิรัตน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
29 |
1208 |
ด.ช.ภูเบศ |
พรอินทร์ตรอง |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
28 |
1209 |
ด.ช.ศิริพร |
นามา |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านท่าลาด(ราษฎร์วิทยา |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
95 |
1210 |
ด.ญ.มุกดา |
พรมนิล |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณุวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
243 |
1211 |
ด.ช.ธนวัฒน์ |
แสนคำ |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
82 |
1212 |
ด.ช.เตชิต |
บุญขวาง |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาบั่ว |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
188 |
1213 |
ด.ช.สุวพิชญ์ |
สารบุตร |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาบั่ว |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
229 |
1214 |
ด.ช.คุณากร |
ภูมิโอตา |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
220 |
1215 |
ด.ญ.ศศิธร |
แห่สถิตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านโคกกลาง |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
51 |
1216 |
ด.ช.ธนพนธ์ |
จิตมาตย์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านหนองกุง |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
210 |
1217 |
ด.ช.ภัทรพล |
ภูนิคม |
แผนการเรียนทั่วไป (ห้องเรียนกีฬา) |
เรณูวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
106 |
1218 |
ด.ช.ธีรวัฒน์ |
ขอดเมชัย |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านนาบั่ว |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
238 |
1219 |
ด.ช.ภัทรดนัย |
คำคนซื่อ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
187 |
1220 |
ด.ช.ทัศนา |
อินทร์ติยะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
71 |
1221 |
ด.ช.ธนโชติ |
ธงยศ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
77 |
1222 |
ด.ช.อธิวัฒน์ |
สุผาวัน |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนบ้านหนองย่างซี้น |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
101 |
1224 |
ด.ญ.จรัลรัตน์ |
มุลเมือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนหนองฮีสามัคคี |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
10 |
1225 |
ด.ญ.วรรณวรท |
โพธิ์ชัย |
แผนการเรียนทั่วไป |
โพนทองวิทยาคาร |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
239 |
1226 |
ด.ญ.มุกตาภา |
แสงผา |
แผนการเรียนทั่วไป |
นางามวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
225 |
1227 |
ด.ญ.สุรัตติกานต์ |
โหราจันทร์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนนางามวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
235 |
1228 |
ด.ช.ธนกฤต |
ดาวเรือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านนาโดนเก่า |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
181 |
1229 |
ด.ญ.พรกนก |
ธน.เฮือง |
แผนการเรียนทั่วไป |
ธาตุพนมดรคุณพัฒน์ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
162 |
1230 |
ด.ญ.ปิยนุช |
อินทร์ติยะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
166 |
1231 |
ด.ญ.กชกร |
บ้งชมโพธิ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
110 |
1232 |
ด.ญ.สิวพร |
โคตรอาสา |
แผนการเรียนทั่วไป |
อนุบาลเชษฐานงนุช |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
197 |
1233 |
ด.ช.กฤตยชญ์ |
โกพลรัตน์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
244 |
1234 |
ด.ญ.พิชชาภา |
เชิดไชย |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูนครวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
142 |
1235 |
ด.ช.กรินทร์ |
จำปานิล |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านเหล่าภูมีคำธาตุ |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
179 |
1236 |
ด.ช.สาธิต |
อาจกล้า |
แผนการเรียนทั่วไป |
โรงเรียนบ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
25 |
1237 |
ด.ช.ยศกร |
แสนตื้อ |
แผนการเรียนทั่วไป |
นางามวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
246 |
1238 |
ด.ช.โยธิน |
เกิดมณี |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
128 |
1239 |
ด.ช.ดนุสรณ์ |
คำชนะ |
แผนการเรียนทั่วไป |
หนองสะโน |
นอกเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
115 |
1240 |
ด.ญ.ฐิติชญา |
แสนสุข |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงมะเอก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
219 |
1241 |
ด.ช.ชุติพนธ์ |
บุญก้อน |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
195 |
1242 |
ด.ญ.กนกอร |
ทองขาว |
แผนการเรียนทั่วไป |
เรณูวิทยาคาร |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
171 |
1243 |
ด.ช.ทักษ์ดนัย |
งอกวงษ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
60 |
1244 |
ด.ญ.พิชญาภา |
ขันธรักษ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
ชุมชนบ้านหนองย่างซี้น |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
182 |
1245 |
ด.ช.ปกรณ์ชัย |
นนทรา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
126 |
1246 |
ด.ญ.กนกพิชญ์ |
มหาเสนา |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |
ผ่านการคัดเลือก |
1 |
1247 |
ด.ญ.ชลธิดา |
ไชยสุทธิ์ |
แผนการเรียนทั่วไป |
บ้านดงบาก |
ในเขต |